995,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KLOCKIS
Klukkur eru frábærir skrautmunir og falleg vegg- eða borðklukka segir manni meira en bara tímann. Klukkurnar okkar fást í mismunandi stílum, litum og stærðum og henta í hvaða rými sem er. Einnig í svefnherbergi þar sem þær eru hljóðlausar og gefa þér upp nákvæman tíma án klukkutifs eða annarra þreytandi hljóða. Veldu klukku sem hentar þér og bættu við myndum og speglum til að prýða veggi heimilisins. Ekki gleyma rafhlöðunum!
ABS-plast er sterkt og stöðugt efni með gljáandi yfirborð – og það hentar vel í ýmsa hversdagslega hluti eins og hnífaparaskúffur, eldhúsáhöld, tannburstaglös og snaga á baðherberginu. ABS-plast er unnið úr olíu, sem er óendurnýjanlegt hráefni, en við vinnum stöðugt að framþróun og notum sífellt meira af endurunnu ABS-plasti í vörurnar okkar. ÞAð er mikilvægt skref í átt að markmiði okkar að nota eingöngu plast sem er endurunnið eða unnið úr endurnýjanlegum auðlindum.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Það er fljótlegt og auðvelt að fara á milli mismunandi hlutverka – tími og dagsetning, vekjaraklukka, hitamælir og tímamælir – bara að snúa klukkunni á nýja hlið.
Vörunúmer 705.904.53
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu af með klút.
Rafhlöður eru seldar sér. IKEA mælir með LADDA hleðslurafhlöðum. Einnig er hægt að nota tvær AAA alkalín rafhlöður í vekjaraklukkuna.
Þarfnast mögulega sérmeðhöndlunar við förgun. Vinsamlega athugaðu reglur á þínu svæði.
Varan er CE-merkt.
| Lengd: | 7 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,08 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 705.904.53
| Vörunúmer | 705.904.53 |
Vörunúmer 705.904.53
| Breidd: | 7 cm |
| Dýpt: | 3 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Vörunúmer: | 705.904.53 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 7 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,08 kg |
| Nettóþyngd: | 0,07 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls