1.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KOPPARDUVA
Ekkert truflandi tif því gangverkið er hljóðlaust.
Klukkan er með gangverk úr kvarsi og er því nákvæm.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Ekkert truflandi tif því gangverkið er hljóðlaust.
Klukkan er með gangverk úr kvarsi og er því nákvæm.
Vörunúmer 906.153.44
1 pakkning(ar) alls
Rafhlöður eru seldar sér. IKEA mælir með LADDA hleðslurafhlöðum. Einnig er hægt að nota eina AA alkalín rafhlöðu í klukkuna.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
| Lengd: | 31 cm |
| Breidd: | 29 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,60 kg |
| Nettóþyngd: | 0,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 906.153.44
| Vörunúmer | 906.153.44 |
Vörunúmer 906.153.44
| Dýpt: | 4 cm |
| Þvermál: | 29 cm |
| Vörunúmer: | 906.153.44 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 31 cm |
| Breidd: | 29 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 0,60 kg |
| Nettóþyngd: | 0,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls