295,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KUPONG
Ef þú vaknar ekki við hringinguna hækkar hljóðið í fjórum skrefum á tveggja mínútna tímabili.
Það er auðvelt að stilla tímann með tveimur tökkum á bakhlið klukkunnar.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Ef þú vaknar ekki við hringinguna hækkar hljóðið í fjórum skrefum á tveggja mínútna tímabili.
Það er auðvelt að stilla tímann með tveimur tökkum á bakhlið klukkunnar.
Vörunúmer 906.218.11
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 7 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 906.218.11
| Vörunúmer | 906.218.11 |
Vörunúmer 906.218.11
| Hæð: | 6 cm |
| Lengd: | 7 cm |
| Breidd: | 4 cm |
| Vörunúmer: | 906.218.11 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 7 cm |
| Breidd: | 6 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,03 kg |
| Nettóþyngd: | 0,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls