4.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SVARTGÖK
Ekkert truflandi tif því gangverkið er hljóðlaust.
Klukkan er með gangverk úr kvarsi og er því nákvæm.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Ekkert truflandi tif því gangverkið er hljóðlaust.
Klukkan er með gangverk úr kvarsi og er því nákvæm.
Vörunúmer 406.153.46
1 pakkning(ar) alls
Rafhlöður eru seldar sér. IKEA mælir með LADDA hleðslurafhlöðum. Einnig er hægt að nota eina AA alkalín rafhlöðu í klukkuna.
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 39 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 1,31 kg |
| Nettóþyngd: | 1,04 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 13,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 406.153.46
| Vörunúmer | 406.153.46 |
Vörunúmer 406.153.46
| Dýpt: | 8 cm |
| Þvermál: | 38 cm |
| Vörunúmer: | 406.153.46 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 40 cm |
| Breidd: | 39 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 1,31 kg |
| Nettóþyngd: | 1,04 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 13,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls