4.490,-
4.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
DAGGKAPRIFOL
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Glerið er með öryggisfilmu, sem dregur úr skemmdum ef það brotnar.
Veggspegill færir rýminu meiri dýpt og gerir það líflegra.
Spegillinn er í senn hentugur og fallegur og lífgar upp á auða veggi.
Spegillin er með skemmtilegum ramma sem færir honum sjarmerandi og hefðbundið yfirbragð.
Græni liturinn færir rýminu náttúrulegan blæ.
Kemur vel út með DAGGKAPRIFOL myndahillu.
Vörunúmer 306.179.25
1 pakkning(ar) alls
Til að hengja spegilinn örugglega á vegg þarf tvær skrúfur.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Prófað og samþykkt til notkunar á baðherbergi.
| Lengd: | 62 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,03 kg |
| Nettóþyngd: | 2,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,8 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 306.179.25
| Vörunúmer | 306.179.25 |
Vörunúmer 306.179.25
| Dýpt: | 1,5 cm |
| Þvermál: | 60 cm |
| Vörunúmer: | 306.179.25 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 62 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,03 kg |
| Nettóþyngd: | 2,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls