795,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HOLMÖARNA
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 006.322.82
1 pakkning(ar) alls
Hentar öllum rýmum heimilisins, nema þar sem er mikill raki.
Þegar þú fjarlægir teipið, getur það skemmt viðkvæm yfirborð eins og veggfóður og málningu.
Ekki setja límmiðana á viðkvæma staði! Yfirborð á slíkum stöðum, t.d. á veggfóðri, gæti skemmst þegar miðarnir eru fjarlægðir.
Tvíhliða límband fylgir.
| Lengd: | 30 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,13 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 006.322.82
| Vörunúmer | 006.322.82 |
Vörunúmer 006.322.82
| Hæð: | 18 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Vörunúmer: | 006.322.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 30 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 0 cm |
| Heildarþyngd: | 0,13 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls