14.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
PINGSTSYREN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt að hengja upp lárétt eða lóðrétt eftir því hvað plássið leyfir.
Glerið er með öryggisfilmu, sem dregur úr skemmdum ef það brotnar.
Veggspegill færir rýminu meiri dýpt og gerir það líflegra.
Ramminn er úr gegnheilli furu og spegillinn sjálfur er með skáskorinni brún sem færir honum fágað útlit.
Vörunúmer 506.100.94
1 pakkning(ar) alls
Til að hengja spegilinn örugglega á vegg þarf tvær skrúfur.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Prófað og samþykkt til notkunar á baðherbergi.
| Lengd: | 127 cm |
| Breidd: | 65 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 9,10 kg |
| Nettóþyngd: | 7,98 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 506.100.94
| Vörunúmer | 506.100.94 |
Vörunúmer 506.100.94
| Dýpt: | 4 cm |
| Hæð: | 120 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Vörunúmer: | 506.100.94 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 127 cm |
| Breidd: | 65 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 9,10 kg |
| Nettóþyngd: | 7,98 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls