595,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BERGKÖRSBÄR
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu blómavasann fyrir blóm eða einan og sér sem fallegan skrautmun.
Form blómavasans heldur blómvendinum fallega uppi.
Vörunúmer 106.110.43
1 pakkning(ar) alls
Má aðeins þvo í höndunum.
Efnið í vörunni er mögulega endurvinnanlegt. Vinsamlega athugaðu reglur um endurvinnslu á þínu svæði og hvort þar sé að finna endurvinnslustöð.
| Lengd: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,26 kg |
| Nettóþyngd: | 0,26 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 8 cm |
Vörunúmer 106.110.43
| Vörunúmer | 106.110.43 |
Vörunúmer 106.110.43
| Þvermál: | 8 cm |
| Hæð: | 15 cm |
| Vörunúmer: | 106.110.43 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 15 cm |
| Heildarþyngd: | 0,26 kg |
| Nettóþyngd: | 0,26 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 8 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls