3.890,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BLODBJÖRK
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vasi fyrir blóm – en einnig virkar hann sem fallegur skrautmunur þegar hann er tómur. Færir matarborðinu eða hvaða rými sem er skemmtilegt yfirbragð.
Hringlaga blómavasinn rúmar mikið af vatni og mjótt opið gerir blómvöndinn fallegan, hvort sem hann er lítill eða stór.
Fölbleikur vasinn færir rýminu rómantík.
Vörunúmer 506.072.99
1 pakkning(ar) alls
Við mælum með að þvo aðeins í höndunum.
| Lengd: | 25 cm |
| Heildarþyngd: | 1,30 kg |
| Nettóþyngd: | 1,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,7 l |
| Þvermál hvers pakka: | 18 cm |
Vörunúmer 506.072.99
| Vörunúmer | 506.072.99 |
Vörunúmer 506.072.99
| Þvermál: | 18 cm |
| Hæð: | 25 cm |
| Vörunúmer: | 506.072.99 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Heildarþyngd: | 1,30 kg |
| Nettóþyngd: | 1,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,7 l |
| Þvermál hvers pakka: | 18 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls