1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
DOFTRIPS
Vorið færir með sér nýtt upphaf. Með DOFTRIPS línunni viljum við fanga þá tilfinningu með ljósum pastellitum og vörum sem eru bæði hagnýtar og til skrauts – og hvetja þig til að prófa þig áfram og upplifa gleðina sem fylgir ræktun, jafnvel þótt plássið heima sé lítið. Þetta þarf ekki að vera flókið og þú getur byrjað smátt. Þannig að hvort sem þú vilt endurraða blómapottum og vösum, sá fræjum, gróðursetja græðlinga eða styðja við sístækkandi plöntu þá erum við með allt sem þú þarft til að hefjast handa.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vasarnir henta fyrir blóm með stutta stilka, SMYCKA gerviblóm eða blómvönd úr garðinum.
Þrír vasar, ólíkir í lit og lögun. Fallegir saman eða stakir og færa heimilinu lúmska litagleði.
Vörunúmer 006.119.39
1 pakkning(ar) alls
Má aðeins þvo í höndunum.
Inniheldur: Blómavasa (H8 cm, Ø10 cm), blómavasa (H6 cm, Ø8 cm) og blómavasa (8,5 cm, Ø6 cm), einn af hverri stærð.
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 0,38 kg |
| Nettóþyngd: | 0,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
Vörunúmer 006.119.39
| Vörunúmer | 006.119.39 |
Vörunúmer 006.119.39
| Vörunúmer: | 006.119.39 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 19 cm |
| Breidd: | 11 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 0,38 kg |
| Nettóþyngd: | 0,31 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls