795,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FRÖVÄXT
„Þegar við hönnuðum vörurnar sóttum við innblástur í glaðlegar minningar og en við vonum því að þær vekji upp tilfinningar og bros. Við vildum hafa þær einfaldar, skemmtilegar og hentugar með mikinn persónuleika – sem endurspeglar ólíkan persónuleika okkar allra. Það sem þær eiga sameiginlegt er að þær eru áberandi, fallegar og nokkuð skondnar. Þær eru einnig fjölhæfar og nýtast fyrir ýmislegt, eins og blóm og jurtir eða penna og kerti.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu blómavasann fyrir blóm eða einan og sér sem fallegan skrautmun.
Notaðu þá fyrir allt frá blómum og kryddjurtum til penna og kerta – og leyfðu þeim að gleðja þig og þína!
Einfaldar, skemmtilegar og nytsamlegar vörur með mikinn karakter.
Vörunúmer 205.919.21
1 pakkning(ar) alls
Má aðeins þvo í höndunum.
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 205.919.21
| Vörunúmer | 205.919.21 |
Vörunúmer 205.919.21
| Þvermál: | 7 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Vörunúmer: | 205.919.21 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 14 cm |
| Breidd: | 7 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,30 kg |
| Nettóþyngd: | 0,30 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls