2.290,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GRADVIS
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu blómavasann fyrir blóm eða einan og sér sem fallegan skrautmun.
Leirinn í blómavasanum er úr 100% afgangsefni frá annarri framleiðslu. Gallaðar vörur eru muldar niður og nýttar í blómavasann.
Náttúrulegur gljái færir hverjum vasa einstakt handgert útlit og persónutöfra.
Vörunúmer 505.864.09
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút.
| Lengd: | 22 cm |
| Heildarþyngd: | 1,11 kg |
| Nettóþyngd: | 1,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 15 cm |
Vörunúmer 505.864.09
| Vörunúmer | 505.864.09 |
Vörunúmer 505.864.09
| Hæð: | 21 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Þvermál: | 16 cm |
| Vörunúmer: | 505.864.09 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Heildarþyngd: | 1,11 kg |
| Nettóþyngd: | 1,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
| Þvermál hvers pakka: | 15 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls