2.290,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
PÄRLHÄGG
Notaðu vasann fyrir blóm eða einan og sér sem fallegan skrautmun.
Blómavasinn líkist nútímalegum skúlptúr – ávöl form og hreinar línur.
Mjótt opið á sívalningslaga blómavasanum heldur vel utan um blómvöndinn svo blómin njóti sín.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu vasann fyrir blóm eða einan og sér sem fallegan skrautmun.
Blómavasinn líkist nútímalegum skúlptúr – ávöl form og hreinar línur.
Mjótt opið á sívalningslaga blómavasanum heldur vel utan um blómvöndinn svo blómin njóti sín.
Vörunúmer 806.234.05
1 pakkning(ar) alls
Við mælum með að þvo aðeins í höndunum.
| Lengd: | 22 cm |
| Heildarþyngd: | 1,20 kg |
| Nettóþyngd: | 1,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 15 cm |
Vörunúmer 806.234.05
| Vörunúmer | 806.234.05 |
Vörunúmer 806.234.05
| Þvermál: | 15 cm |
| Hæð: | 22 cm |
| Vörunúmer: | 806.234.05 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Heildarþyngd: | 1,20 kg |
| Nettóþyngd: | 1,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 15 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls