595,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ROSENMÅS
Mynstrið gefur vasanum karakter og endurkastar ljósi á skemmtilegan hátt.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Mynstrið gefur vasanum karakter og endurkastar ljósi á skemmtilegan hátt.
Vörunúmer 606.327.88
1 pakkning(ar) alls
Má aðeins þvo í höndunum.
Efnið í vörunni er mögulega endurvinnanlegt. Vinsamlega athugaðu reglur um endurvinnslu á þínu svæði og hvort þar sé að finna endurvinnslustöð.
| Lengd: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 0,40 kg |
| Nettóþyngd: | 0,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Vörunúmer 606.327.88
| Vörunúmer | 606.327.88 |
Vörunúmer 606.327.88
| Þvermál: | 12 cm |
| Hæð: | 18 cm |
| Vörunúmer: | 606.327.88 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 18 cm |
| Heildarþyngd: | 0,40 kg |
| Nettóþyngd: | 0,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,1 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls