1.990,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
STILREN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu blómavasann fyrir blóm eða einan og sér sem fallegan skrautmun.
Form blómavasans heldur blómvendinum fallega uppi.
Vörunúmer 406.232.66
1 pakkning(ar) alls
Við mælum með að þvo aðeins í höndunum.
Efnið í vörunni er mögulega endurvinnanlegt. Vinsamlega athugaðu reglur um endurvinnslu á þínu svæði og hvort þar sé að finna endurvinnslustöð.
| Lengd: | 22 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,90 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Vörunúmer 406.232.66
| Vörunúmer | 406.232.66 |
Vörunúmer 406.232.66
| Hæð: | 22 cm |
| Þvermál: | 12 cm |
| Vörunúmer: | 406.232.66 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Heildarþyngd: | 0,90 kg |
| Nettóþyngd: | 0,90 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,6 l |
| Þvermál hvers pakka: | 12 cm |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls