Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 996.075.37
3 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 2,70 kg |
| Nettóþyngd: | 2,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 20,2 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
Vörunúmer 996.075.37
| Vörunúmer | 996.075.37 |
Vörunúmer 996.075.37
| Breidd: | 95 cm |
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| áklæði á 1,5 sæta einingu m/hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 306.222.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 2,70 kg |
| Nettóþyngd: | 2,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 20,2 l |
| 1,5 sæta eining með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 705.289.13 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls