Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 696.077.13
14 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 99 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 47,00 kg |
| Nettóþyngd: | 41,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 638,3 l |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 13,10 kg |
| Nettóþyngd: | 11,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 141,9 l |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 26,90 kg |
| Nettóþyngd: | 24,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 237,1 l |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 12,20 kg |
| Nettóþyngd: | 10,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 139,3 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 2,70 kg |
| Nettóþyngd: | 2,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 20,2 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 3,22 kg |
| Nettóþyngd: | 2,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,6 l |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 2,28 kg |
| Nettóþyngd: | 1,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 17,1 l |
Vörunúmer 696.077.13
| Vörunúmer | 696.077.13 |
Vörunúmer 696.077.13
| Breidd: | 330 cm |
| Dýpt: | 160 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Legubekkur, hægri JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 005.289.35 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 99 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 47,00 kg |
| Nettóþyngd: | 41,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 638,3 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 13,10 kg |
| Nettóþyngd: | 11,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 141,9 l |
| Sætiseining með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 103.687.62 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 26,90 kg |
| Nettóþyngd: | 24,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 237,1 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 12,20 kg |
| Nettóþyngd: | 10,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 139,3 l |
| áklæði á arm JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 206.222.44 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| áklæði á 1,5 sæta einingu m/hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 306.222.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 2,70 kg |
| Nettóþyngd: | 2,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 20,2 l |
| áklæði á legubekk til hægri JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 506.222.52 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 3,22 kg |
| Nettóþyngd: | 2,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,6 l |
| Armur JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 605.289.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| 1,5 sæta eining með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 705.289.13 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
| áklæði á sætiseiningu með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 706.222.46 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 2,28 kg |
| Nettóþyngd: | 1,93 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 17,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
14 pakkning(ar) alls