Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 796.077.22
9 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,26 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,9 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
Vörunúmer 796.077.22
| Vörunúmer | 796.077.22 |
Vörunúmer 796.077.22
| Breidd: | 285 cm |
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| áklæði á 1,5 sæta einingu m/hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 006.221.41 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,26 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,9 l |
| 1,5 sæta eining með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 705.289.13 |
| Pakkningar: | 6 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
9 pakkning(ar) alls