9.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Aukaáklæði til skiptanna auðveldar þér að breyta útliti sófans og rýmisins í heild.
Áklæðið er úr Samsala, afar þykku, riffluðu flauelsefni sem er endingargott og mjúkt með mikinn karakter.
Það er auðvelt að taka áklæðið af og þvo í vél og því getur þú notið sófans án þess að hafa áhyggjur af að eitthvað sullist niður.
Vörunúmer 006.221.41
1 pakkning(ar) alls
Þetta er aukaáklæði. Grindin er seld sér.
Áklæðið er með ljósfestu á stigi 5 (sem segir til um það hversu vel það stenst upplitun) á skalanum frá 1 upp í 8. Samkvæmt stöðlum henta áklæði með ljósfestu á stigi 4 og upp úr til notkunar á heimilum.
Áklæðið hefur farið í gegnum nuddpróf og þolir allt að 25.000 umferðir. Áklæði sem þolir meira en 15.000 umferðir hentar húsgögnum sem þurfa að standast hversdagslega notkun á heimilum.
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,26 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,9 l |
Vörunúmer 006.221.41
| Vörunúmer | 006.221.41 |
Vörunúmer 006.221.41
| Vörunúmer: | 006.221.41 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,26 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls