Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 496.077.33
2 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
Vörunúmer 496.077.33
| Vörunúmer | 496.077.33 |
Vörunúmer 496.077.33
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 69 cm |
| Hæð með fótum: | 71 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| áklæði á arm JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 206.222.44 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,8 l |
| Armur JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 605.289.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls