Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 696.077.27
2 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,93 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,0 l |
Vörunúmer 696.077.27
| Vörunúmer | 696.077.27 |
Vörunúmer 696.077.27
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 69 cm |
| Hæð með fótum: | 71 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Armur JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 605.289.18 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| áklæði á arm JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 906.221.08 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,93 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls