Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 896.083.49
13 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 99 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 47,00 kg |
| Nettóþyngd: | 41,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 638,3 l |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 13,10 kg |
| Nettóþyngd: | 11,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 141,9 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,26 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,9 l |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,89 kg |
| Nettóþyngd: | 0,82 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 2,58 kg |
| Nettóþyngd: | 2,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,9 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
Vörunúmer 896.083.49
| Vörunúmer | 896.083.49 |
Vörunúmer 896.083.49
| Breidd: | 310 cm |
| Dýpt: | 160 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd arms: | 25 cm |
| Legubekkur, hægri JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 005.289.35 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 99 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 47,00 kg |
| Nettóþyngd: | 41,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 638,3 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 13,10 kg |
| Nettóþyngd: | 11,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 141,9 l |
| áklæði á 1,5 sæta einingu m/hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 006.221.41 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 2,26 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 12,9 l |
| Armur JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 605.289.18 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| áklæði á arm JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 606.221.38 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 0,89 kg |
| Nettóþyngd: | 0,82 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,9 l |
| áklæði á legubekk til hægri JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 606.221.43 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 2,58 kg |
| Nettóþyngd: | 2,51 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,9 l |
| 1,5 sæta eining með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 705.289.13 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 30,75 kg |
| Nettóþyngd: | 27,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 317,3 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 73 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,05 kg |
| Nettóþyngd: | 13,08 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 186,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
13 pakkning(ar) alls