Breyta í teikniforriti
JÄTTEBO
Varan er afgreidd úr vöruhúsi IKEA og því er vöruvöktun ekki í boði. Vinsamlega hafðu samband við þjónustuver eða komdu í verslunina til að leggja inn biðpöntun.
10 ára ábyrgð
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 696.077.70
3 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 99 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 47,00 kg |
| Nettóþyngd: | 41,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 631,2 l |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 13,10 kg |
| Nettóþyngd: | 11,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 139,3 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 3,22 kg |
| Nettóþyngd: | 2,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,6 l |
Vörunúmer 696.077.70
| Vörunúmer | 696.077.70 |
Vörunúmer 696.077.70
| Breidd: | 95 cm |
| Dýpt: | 160 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 134 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Legubekkur, vinstri JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 605.289.23 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 99 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 47,00 kg |
| Nettóþyngd: | 41,32 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 631,2 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 13,10 kg |
| Nettóþyngd: | 11,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 139,3 l |
| áklæði á legubekk til vinstri JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 906.222.50 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 37 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 3,22 kg |
| Nettóþyngd: | 2,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls