Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
JÄTTEBO
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 796.082.36
10 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 26,90 kg |
| Nettóþyngd: | 24,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 237,1 l |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 12,20 kg |
| Nettóþyngd: | 10,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 139,3 l |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 1,88 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,93 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,0 l |
Vörunúmer 796.082.36
| Vörunúmer | 796.082.36 |
Vörunúmer 796.082.36
| Dýpt: | 95 cm |
| Hæð: | 71 cm |
| Dýpt sætis: | 69 cm |
| Hæð sætis: | 46 cm |
| Breidd: | 190 cm |
| Breidd arms: | 25 cm |
| Sætiseining með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 103.687.62 |
| Pakkningar: | 4 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 45 cm |
| Heildarþyngd: | 26,90 kg |
| Nettóþyngd: | 24,02 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 237,1 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 73 cm |
| Breidd: | 72 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 12,20 kg |
| Nettóþyngd: | 10,55 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 139,3 l |
| Armur JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 605.289.18 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 98 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 27 cm |
| Heildarþyngd: | 15,65 kg |
| Nettóþyngd: | 13,62 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 192,2 l |
| áklæði á sætiseiningu með hirslu JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 706.221.09 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 1,88 kg |
| Nettóþyngd: | 1,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 11,0 l |
| áklæði á arm JÄTTEBO | |
| Vörunúmer: | 906.221.08 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 0,93 kg |
| Nettóþyngd: | 0,76 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
10 pakkning(ar) alls