Breyta í teikniforriti
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LILLEHEM
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 296.177.85
16 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 54 cm |
| Hæð: | 17 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 69,8 l |
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 23 cm |
| Heildarþyngd: | 17,70 kg |
| Nettóþyngd: | 14,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 245,1 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,57 kg |
| Nettóþyngd: | 0,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,9 l |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 1,00 kg |
| Nettóþyngd: | 0,75 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,7 l |
| Lengd: | 24 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,92 kg |
| Nettóþyngd: | 0,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 23 cm |
| Heildarþyngd: | 10,95 kg |
| Nettóþyngd: | 9,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 125,9 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Vörunúmer 296.177.85
| Vörunúmer | 296.177.85 |
Vörunúmer 296.177.85
| Dýpt: | 76 cm |
| Hæð: | 73 cm |
| Dýpt sætis: | 60 cm |
| Hæð sætis: | 42 cm |
| Breidd: | 152 cm |
| Hæð undir húsgagni: | 20 cm |
| Grind, armur LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 005.184.32 |
| Pakkningar: | 5 |
| Lengd: | 76 cm |
| Breidd: | 54 cm |
| Hæð: | 17 cm |
| Heildarþyngd: | 6,00 kg |
| Nettóþyngd: | 5,40 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 69,8 l |
| Grind, tveggja sæta eining LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 005.194.17 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 144 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 23 cm |
| Heildarþyngd: | 17,70 kg |
| Nettóþyngd: | 14,66 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 245,1 l |
| áklæði á sætiseiningu LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 005.195.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,57 kg |
| Nettóþyngd: | 0,45 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,9 l |
| áklæði á 2ja sæta einingu LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 005.196.72 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 1,00 kg |
| Nettóþyngd: | 0,75 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,7 l |
| Fótur LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 405.184.30 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 24 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 0,92 kg |
| Nettóþyngd: | 0,88 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,7 l |
| Grind, sætiseining LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 703.501.89 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 74 cm |
| Breidd: | 74 cm |
| Hæð: | 23 cm |
| Heildarþyngd: | 10,95 kg |
| Nettóþyngd: | 9,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 125,9 l |
| áklæði á arm LILLEHEM | |
| Vörunúmer: | 705.195.98 |
| Pakkningar: | 5 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 25 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 2,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
16 pakkning(ar) alls