Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ASKHOLMEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 195.761.77
9 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 105 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 4,26 kg |
| Nettóþyngd: | 3,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 47,8 l |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,4 l |
| Lengd: | 145 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 15,44 kg |
| Nettóþyngd: | 13,44 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 84,4 l |
Vörunúmer 195.761.77
| Vörunúmer | 195.761.77 |
Vörunúmer 195.761.77
| Stóll, úti ASKHOLMEN | |
| Vörunúmer: | 205.575.02 |
| Pakkningar: | 4 |
| Lengd: | 105 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 4,26 kg |
| Nettóþyngd: | 3,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 47,8 l |
| Sessa, úti KLÖSAN | |
| Vörunúmer: | 205.838.22 |
| Pakkningar: | 4 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,4 l |
| Borð, úti ASKHOLMEN | |
| Vörunúmer: | 505.356.79 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 145 cm |
| Breidd: | 80 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 15,44 kg |
| Nettóþyngd: | 13,44 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 84,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
9 pakkning(ar) alls