3.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SOLUPPGÅNG
Ég eyði miklum tíma utandyra og því er mitt framlag til SOLUPPGÅNG línunnar byggt á því sem ég vil taka með mér. Hönnunin er einföld með áherslu á efnivið og virkni. Saman mynda vörurnar heild þar sem þú finnur flest það sem þarf fyrir vel heppnaðan dag utandyra. En þú getur einnig notað þær inni á heimilinu svo þú þarft alls ekki að setja þær í geymslu. Hafðu þær sýnilegar og leyfðu þeim að veita þér innblástur fyrir frábærar máltíðir og nestisferðir!
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sígild hönnunin gerir það að verkum að vörulínan fellur vel inn í mismunandi umhverfi.
Léttur og hægt að fella saman – auðvelt að taka með undir hendina!
Bæði hæðin og tröllatrésáferðin gera það að verkum að kollurinn passar fullkomlega með SOLUPPGÅNG borðinu.
Efnið í sætinu er mjög slitsterkt svo kollurinn þolir ýmislegt á löngum ferðum.
Vörunúmer 706.213.03
1 pakkning(ar) alls
Varan hefur verið prófuð fyrir notkun í útilegu.
Hægt að taka í sundur fyrir endurvinnslu eða orkunýtingu ef það er mögulegt á þínu svæði.
Aðeins ætlað til notkunar utandyra.
Verndaðu útihúsgögnin fyrir rigningu, sól, óhreinindum, ryki, frjókornum og snjó þegar þau eru ekki í notkun.
| Lengd: | 53 cm |
| Breidd: | 43 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 18,2 l |
Vörunúmer 706.213.03
| Vörunúmer | 706.213.03 |
Vörunúmer 706.213.03
| Hæð: | 40 cm |
| Lengd: | 43 cm |
| Dýpt sætis: | 32,5 cm |
| Breidd sætis: | 32 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Vörunúmer: | 706.213.03 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 53 cm |
| Breidd: | 43 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 1,15 kg |
| Nettóþyngd: | 1,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 18,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls