Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
SUNDSÖ
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 495.730.21
3 pakkning(ar) alls
Handþvottur við hámark 40°C. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Besta leiðin til að lengja endingartíma útihúsgagnanna er að þrífa þau reglulega og láta þau ekki standa óvarin utandyra að óþörfu. Þrif: Þrífðu með mildu sápuvatni. Þurrkaðu með hreinum, þurrum klút. Krefst lágmarksviðhalds. Geymsla: Geymdu á þurrum köldum stað innandyra ef hægt. Ef geymt er úti þarf að nota vatnshelda ábreiðu. Þurrkaðu regnvatn og snjó jafnóðum. Leyfðu lofti að leika um svo raki nái ekki að safnast fyrir. Vertu viss um að púðinn sé örugglega þurr áður en þú setur hann í geymslupoka eða hirslu.
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 66 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 9,39 kg |
| Nettóþyngd: | 9,21 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,5 l |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 5,23 kg |
| Nettóþyngd: | 5,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,2 l |
Vörunúmer 495.730.21
| Vörunúmer | 495.730.21 |
Vörunúmer 495.730.21
| Lengd borðs: | 65 cm |
| Breidd borðs: | 65 cm |
| Hæð borðs: | 71 cm |
| Breidd stóls: | 43 cm |
| Dýpt stóls: | 46 cm |
| Hæð stóls: | 84 cm |
| Borð SUNDSÖ | |
| Vörunúmer: | 305.825.77 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 66 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 9,39 kg |
| Nettóþyngd: | 9,21 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 33,5 l |
| Fellistóll SUNDSÖ | |
| Vörunúmer: | 705.758.91 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 97 cm |
| Breidd: | 44 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 5,23 kg |
| Nettóþyngd: | 5,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 26,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls