11.750,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TÄRNÖ
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 695.761.89
5 pakkning(ar) alls
Handþvottur við hámark 40°C. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Má ekki strauja. Má ekki þurrhreinsa. Besta leiðin til að lengja endingartíma útihúsgagna úr við er að þrífa þau reglulega, láta þau ekki standa óvarin utandyra að óþörfu og bera reglulega á þau. Þrif: Þrífðu með mildu sápuvatni. Þurrkaðu með hreinum, þurrum klút. Viðhald: Til að koma í veg fyrir að yfirborðið þorni, springi eða að raki komist inn í viðinn, mælum við með því að borið sé reglulega á húsgögnin, til dæmis einu sinni eða tvisvar á ári. Geymsla: Geymdu á þurrum köldum stað innandyra ef hægt. Ef geymt er úti þarf að nota vatnshelda ábreiðu. Þurrkaðu regnvatn og snjó jafnóðum. Leyfðu lofti að leika um svo raki nái ekki að safnast fyrir. Vertu viss um að púðinn sé örugglega þurr áður en þú setur hann í geymslupoka eða hirslu.
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,4 l |
| Lengd: | 86 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 6,21 kg |
| Nettóþyngd: | 6,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,2 l |
| Lengd: | 93 cm |
| Breidd: | 39 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 4,15 kg |
| Nettóþyngd: | 4,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 32,6 l |
Vörunúmer 695.761.89
| Vörunúmer | 695.761.89 |
Vörunúmer 695.761.89
| Lengd borðs: | 55 cm |
| Breidd borðs: | 54 cm |
| Hæð borðs: | 70 cm |
| Breidd stóls: | 39 cm |
| Dýpt stóls: | 40 cm |
| Hæð stóls: | 79 cm |
| Sessa, úti KLÖSAN | |
| Vörunúmer: | 205.838.22 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 36 cm |
| Breidd: | 32 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,35 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 10,4 l |
| Borð, úti TÄRNÖ | |
| Vörunúmer: | 700.954.29 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 86 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 6,21 kg |
| Nettóþyngd: | 6,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 34,2 l |
| Stóll, úti TÄRNÖ | |
| Vörunúmer: | 900.954.28 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 93 cm |
| Breidd: | 39 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 4,15 kg |
| Nettóþyngd: | 4,09 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 32,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls