Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
TEGELÖN / VÄSMAN
Útihúsgögn þurfa að þola meira en innihúsgögn, eins og sól. regn, ryk og óhreinindi. Þess vegna veljum við hjá IKEA efnivið og áferð sem henta fyrir útihúsgögnin og prófum þau í þaula svo að þú getur verið viss um að þau endist vel og lengi.
„Við notum matarborðið sífellt meira og til þess að geta notið góðra máltíða og ljúfra samverustunda er nauðsynlegt að hafa stól sem gott er að sitja í. Markmiðið með TEGELÖN var að hanna slíkan stól til að hafa á útisvæðinu. Ég ákvað að vera með breiðari setu og bak í stað arma. Lögunin er glæsileg og aðlaðandi og þú situr mjúklega og þægilega á handofnum reipunum. Ég vona að stólinn komi til með að þjóna þér á löngum samverustundum með fólkinu þínu.“
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 194.371.34
7 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 226 cm |
| Breidd: | 93 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 48,70 kg |
| Nettóþyngd: | 41,84 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 241,7 l |
| Lengd: | 92 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 57 cm |
| Heildarþyngd: | 7,00 kg |
| Nettóþyngd: | 6,85 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 335,6 l |
Vörunúmer 194.371.34
| Vörunúmer | 194.371.34 |
Vörunúmer 194.371.34
| Borð, úti TEGELÖN | |
| Vörunúmer: | 304.921.43 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 226 cm |
| Breidd: | 93 cm |
| Hæð: | 12 cm |
| Heildarþyngd: | 48,70 kg |
| Nettóþyngd: | 41,84 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 241,7 l |
| Stóll með örmum, úti VÄSMAN | |
| Vörunúmer: | 402.116.37 |
| Pakkningar: | 6 |
| Lengd: | 92 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 57 cm |
| Heildarþyngd: | 7,00 kg |
| Nettóþyngd: | 6,85 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 335,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
7 pakkning(ar) alls