Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
BÅTSKÄR
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
BÅTSKAR útieldhúsið veitir þér aukið pláss við grillið, því getur þú hagað matreiðslunni eins og þú sért í hefðbundnu eldhúsi innandyra.
Vörunúmer 396.155.40
8 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 124 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,60 kg |
| Nettóþyngd: | 23,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,2 l |
| Lengd: | 124 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 26,82 kg |
| Nettóþyngd: | 23,43 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,0 l |
Vörunúmer 396.155.40
| Vörunúmer | 396.155.40 |
Vörunúmer 396.155.40
| Breidd: | 240 cm |
| Dýpt: | 120 cm |
| Hæð: | 93 cm |
| Lokuð eldhúseining BÅTSKÄR | |
| Vörunúmer: | 906.232.40 |
| Pakkningar: | 8 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 124 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 27,60 kg |
| Nettóþyngd: | 23,81 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,2 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 124 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 11 cm |
| Heildarþyngd: | 26,82 kg |
| Nettóþyngd: | 23,43 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 85,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
8 pakkning(ar) alls