12.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
GRILLSKÄR
Stál hefur þá einstaka eiginleika að þó að það hafi verið teygt og mótað þá heldur það styrk sínum. Það er notað til að styrkja allt frá skýjakljúfum og bílum að rúmgrindum og útihúsgögnum. Stáliðnaðurinn hefur verið að stefna í átt að orkunýtnari framleiðslu og betri gæðum. Stál tapar ekki eiginleikum þegar það er endurunnið og í dag er það eitt af þeim efnum sem mest er endurunnið í heiminum.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Með því að setja upp hurðir með bak/hliðarþilum á GRILLSKÄR eldhúseyju og vaski breytir þú opnum hillum í lokaða skápa í útieldhúsinu.
Áhöld, framreiðsluföt og skálar er vel varið fyrir aftan hurðirnar og tilbúin fyrir notkun í næsta grillpartýi.
Hurðirnar lokast þétt og haldast lokaðar með segli.
Ef þú ert að setja upp útieldhús eru GRILLSKÄR vörurnar fyrir þig.
Vörunúmer 104.714.48
1 pakkning(ar) alls
Aðeins til notkunar utandyra.
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 13,52 kg |
| Nettóþyngd: | 12,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 104.714.48
| Vörunúmer | 104.714.48 |
Vörunúmer 104.714.48
| Lengd: | 86 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 92 cm |
| Vörunúmer: | 104.714.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 83 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 13,52 kg |
| Nettóþyngd: | 12,16 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls