HÖGÖN/IGGÖN
Sólhlíf á standi,
270 cm, beinhvítt skærgult/röndótt dökkgrátt
16.900,-
16900
Magn:
-
+
HÖGÖN / IGGÖN
16.900,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
HÖGÖN / IGGÖN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 096.155.13
2 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 148 cm |
| Breidd: | 15 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 5,35 kg |
| Nettóþyngd: | 4,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,9 l |
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 3,20 kg |
| Nettóþyngd: | 2,98 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,4 l |
Vörunúmer 096.155.13
| Vörunúmer | 096.155.13 |
Vörunúmer 096.155.13
| Þvermál: | 270 cm |
| Hæð: | 240 cm |
| Þvermál stangar: | 38 mm |
| Sólhlíf HÖGÖN | |
| Vörunúmer: | 205.985.74 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 148 cm |
| Breidd: | 15 cm |
| Hæð: | 13 cm |
| Heildarþyngd: | 5,35 kg |
| Nettóþyngd: | 4,68 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 27,9 l |
| Sólhlífarstandur með sandpokum IGGÖN | |
| Vörunúmer: | 505.858.48 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 90 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 3,20 kg |
| Nettóþyngd: | 2,98 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls