Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 295.287.13
3 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,59 kg |
| Nettóþyngd: | 2,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,7 l |
Vörunúmer 295.287.13
| Vörunúmer | 295.287.13 |
Vörunúmer 295.287.13
| Breidd: | 60,0 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Þykkt: | 1,9 cm |
| Tengibraut fyrir framhliðar VÅGLIG | |
| Vörunúmer: | 005.181.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Skúffuframhlið FORSBACKA | |
| Vörunúmer: | 205.652.48 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,59 kg |
| Nettóþyngd: | 2,28 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls