KORALLBUSKE púðaverið er röndótt, í dröppuðu og kolgráu, og er ofið úr lituðu garni sem er að hluta til endurunnið. Efnið er blanda af bómull, júta og viskósa og hefur ögn grófa en mjúka áferð.
1.290,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
KORALLBUSKE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Litirnir haldast óbreyttir þvott eftir þvott því efnið er þráðlitað.
Vörunúmer 906.050.43
1 pakkning(ar) alls
Má þvo í vél við hámark 40°C, venjulegur þvottur. Má ekki setja í klór. Má ekki setja í þurrkara. Straujaðu við hámark 150°C. Má ekki þurrhreinsa.
Passar fyrir 50×50 cm innri púða.
Innri púðinn er seldur sér.
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Vörunúmer 906.050.43
| Vörunúmer | 906.050.43 |
Vörunúmer 906.050.43
| Lengd: | 50 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Vörunúmer: | 906.050.43 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 21 cm |
| Breidd: | 18 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,16 kg |
| Nettóþyngd: | 0,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls