5.950,-/2.2 m
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LERHYTTAN
Viðarspónn er þunnt lag af við sem fest er á hluti eins og spónaplötu til að gera yfirborðið endingargott og færa því náttúrulega viðaráferð. Algengustu spónartegundirnar eru birki, askur, eik og beyki og við höfum gert sérstakt lakk sem ver spóninn fyrir upplitun og viðheldur náttúrulegri áferð viðarins. Það er mikill kostur ef spónninn er örlítið þykkari því það gefur þér kost á að pússa hann upp og gera við ef eitthvað kemur upp á og þar með lengja endingartíma húsgagnsins.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Notaðu þennan fallega sökkul með LERHYTTAN fótum til að fá skemmtilegan sveitastíl inn í eldhúsið þitt.
Vörunúmer 703.978.08
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þurrkaðu af með rökum örtrefjaklút, fyrir erfiðari bletti skalt þú nota milt hreinsiefni og nudda varlega með hringlaga hreyfingum.
Notaðu með LERHYTTAN sökkli, LERHYTTAN fótum og hornfótum fyrir sökkullista.
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 223 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 2,39 kg |
| Nettóþyngd: | 1,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,7 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 703.978.08
| Vörunúmer | 703.978.08 |
Vörunúmer 703.978.08
| Lengd: | 220,0 cm |
| Hæð: | 3,5 cm |
| Vörunúmer: | 703.978.08 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 223 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 5 cm |
| Heildarþyngd: | 2,39 kg |
| Nettóþyngd: | 1,92 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls