Magn:
-
+
METOD
METOD eldhúslínan veitir þér endalausa möguleika á að hanna draumaeldhúsið. Með VOXTORP framhliðum með eikaráferð og innfelldum höldum fær eldhúsið mínimalískt og hlýlegt útlit.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 895.880.25
4 pakkning(ar) alls
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 8,20 kg |
| Nettóþyngd: | 7,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,1 l |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 2,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,5 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 2,98 kg |
| Nettóþyngd: | 2,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
Vörunúmer 895.880.25
| Vörunúmer | 895.880.25 |
Vörunúmer 895.880.25
| Breidd: | 30,0 cm |
| Dýpt: | 38,6 cm |
| Hæð: | 60,0 cm |
| Veggskápur METOD | |
| Vörunúmer: | 305.917.08 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 38 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 8,20 kg |
| Nettóþyngd: | 7,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 16,1 l |
| Hilla UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 405.917.79 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 37 cm |
| Breidd: | 26 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 2,15 kg |
| Nettóþyngd: | 2,14 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,5 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
| Hurð VOXTORP | |
| Vörunúmer: | 805.591.31 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 30 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 2,98 kg |
| Nettóþyngd: | 2,70 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls