30.350,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD / MAXIMERA
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 695.388.09
5 pakkning(ar) alls
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 6,93 kg |
| Nettóþyngd: | 6,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,8 l |
| Lengd: | 183 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 35,80 kg |
| Nettóþyngd: | 34,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 69,8 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,95 kg |
| Nettóþyngd: | 2,67 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,7 l |
| Lengd: | 44 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,95 kg |
| Nettóþyngd: | 3,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
Vörunúmer 695.388.09
| Vörunúmer | 695.388.09 |
Vörunúmer 695.388.09
| Breidd: | 60,0 cm |
| Dýpt: | 61,6 cm |
| Hæð: | 148,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 140,0 cm |
| Skúffa, miðlungshá MAXIMERA | |
| Vörunúmer: | 202.214.49 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 57 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Heildarþyngd: | 6,93 kg |
| Nettóþyngd: | 6,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 22,8 l |
| Hár skápur fyrir kæliskáp/ofn METOD | |
| Vörunúmer: | 203.854.74 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 183 cm |
| Breidd: | 61 cm |
| Hæð: | 6 cm |
| Heildarþyngd: | 35,80 kg |
| Nettóþyngd: | 34,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 69,8 l |
| Skúffuframhlið HAVSTORP | |
| Vörunúmer: | 605.684.95 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,95 kg |
| Nettóþyngd: | 2,67 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,7 l |
| Loftrist METOD | |
| Vörunúmer: | 702.561.77 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 44 cm |
| Breidd: | 10 cm |
| Hæð: | 1 cm |
| Heildarþyngd: | 0,35 kg |
| Nettóþyngd: | 0,33 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,6 l |
| Hilla með loftrist UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 902.135.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 61 cm |
| Breidd: | 57 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,95 kg |
| Nettóþyngd: | 3,87 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
5 pakkning(ar) alls