Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
NORDVIKEN / NORDVIKEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Vörunúmer 593.051.55
7 pakkning(ar) alls
Borðið hefur verið prófað fyrir notkun í atvinnuskyni og uppfyllir kröfur um öryggi, endingu og stöðugleika samkvæmt eftirfarandi stöðlum: EN 15372 og ANSI/BIFMA X:5.5.
Stóllinn hefur verið prófaður fyrir notkun í atvinnuskyni og uppfyllir kröfur um öryggi, endingu og stöðugleika samkvæmt eftirfarandi stöðlum: EN 16139 og ANSI/BIFMA x5.1.
Hægt er að bæta við NORDVIKEN sessu, seld sér.
Fyrir fjóra til sex.
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 30,60 kg |
| Nettóþyngd: | 28,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 77,9 l |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 19,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 61,7 l |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 19,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 61,7 l |
| Lengd: | 102 cm |
| Breidd: | 51 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 5,58 kg |
| Nettóþyngd: | 5,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 48,7 l |
Vörunúmer 593.051.55
| Vörunúmer | 593.051.55 |
Vörunúmer 593.051.55
| Lágmarkslengd: | 152 cm |
| Hámarkslengd: | 223 cm |
| Breidd: | 95 cm |
| Stækkanlegt borð NORDVIKEN | |
| Vörunúmer: | 203.687.14 |
| Pakkningar: | 3 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 56 cm |
| Hæð: | 9 cm |
| Heildarþyngd: | 30,60 kg |
| Nettóþyngd: | 28,06 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 77,9 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 19,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 61,7 l |
| pakkning 3 | |
| Lengd: | 156 cm |
| Breidd: | 55 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 21,30 kg |
| Nettóþyngd: | 19,49 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 61,7 l |
| Stóll NORDVIKEN | |
| Vörunúmer: | 403.691.09 |
| Pakkningar: | 4 |
| Lengd: | 102 cm |
| Breidd: | 51 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 5,58 kg |
| Nettóþyngd: | 5,05 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 48,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
7 pakkning(ar) alls