LÅNESPELARE
Standur fyrir heyrnartól,
asksspónn
2.490,-
2490
LÅNESPELARE
Hér getur þú hengt upp og sýnt flottu heyrnartólin þín og haft þau tilbúin þegar þú byrjar að spila. Auðveldar þér að halda skrifborðinu snyrtilegu.
2.490,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
LÅNESPELARE
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Passar vel með öðrum hlutum úr LÅNESPELARE línunni.
Standurinn rúmar bæði snúrur og flottu heyrnartólin sem þú vilt sýna og hafa við höndina.
Hjálpar þér að halda skrifborðinu snyrtilegu.
Vörunúmer 805.715.24
1 pakkning(ar) alls
| Lengd: | 29 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,38 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,7 l |
Vörunúmer 805.715.24
| Vörunúmer | 805.715.24 |
Vörunúmer 805.715.24
| Hæð: | 28 cm |
| Breidd: | 13 cm |
| Lengd: | 13 cm |
| Vörunúmer: | 805.715.24 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 29 cm |
| Breidd: | 14 cm |
| Hæð: | 14 cm |
| Heildarþyngd: | 0,48 kg |
| Nettóþyngd: | 0,38 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 5,7 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls