Stílhreinar og ávalar línurnar gefa baðherberginu nýtt og ferskt yfirbragð. Hægt að bæta við öðrum vörum úr EKOLN línunni fyrir samræmt útlit. Stundum geta örlitlar breytingar skipt gríðarlegu máli.
395,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
EKOLN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hentar vel fyrir sápu en einnig fyrir skartgripi og aðra smáhluti sem eiga það til að hverfa.
Passar með öðrum vörum í EKOLN línunni.
Vörunúmer 706.182.25
1 pakkning(ar) alls
Passar með öðrum vörum í EKOLN línunni.
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,13 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,3 l |
Vörunúmer 706.182.25
| Vörunúmer | 706.182.25 |
Vörunúmer 706.182.25
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Vörunúmer: | 706.182.25 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 13 cm |
| Breidd: | 9 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 0,13 kg |
| Nettóþyngd: | 0,13 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,3 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls