7.450,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ASPUDDEN
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Þynna veitir þér slétt og hentugt yfirborð sem þolir raka, fær síður á sig bletti og er auðvelt að þrífa.
Ljósgráa framhliðin gefur eldhúsinu opið og aðlaðandi yfirbragð. Þunnur ramminn gefur fágað og fíngert yfirbragð, og skugga sem gefur útlitinu dýpt og karakter.
Vörunúmer 305.950.61
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þurrkaðu af með rökum örtrefjaklút, fyrir erfiðari bletti skalt þú nota milt hreinsiefni og nudda varlega með hringlaga hreyfingum.
Passar fyrir METOD eldhús.
Bættu við hnúð eða höldu.
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,38 kg |
| Nettóþyngd: | 3,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,2 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 305.950.61
| Vörunúmer | 305.950.61 |
Vörunúmer 305.950.61
| Breidd: | 79,7 cm |
| Hæð kerfis: | 40 cm |
| Breidd kerfis: | 80 cm |
| Hæð: | 39,7 cm |
| Þykkt: | 1,9 cm |
| Vörunúmer: | 305.950.61 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 89 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 4,38 kg |
| Nettóþyngd: | 3,95 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,2 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls