9.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
ENKÖPING
25 25 ára ábyrgð
Verja þarf sum efni úr við með endingargóðri þynnu eða plasthúð sem eru þæginleg í umhirðu. Valið fer eftir vörunni og hvernig útlit við viljum fá. Við notum oft pappírsþynnu á hirsluhúsgögn en plastþynna hentar betur í erfiðari rými eins og eldhús og baðherbergi. Plastið sem við notum í dag er að mestu endurunnið og markmið okkar er að nota aðeins plast sem unnið er úr endurnýjanlegu hráefni. Plasthúð er lagskipt verndandi húð úr pappír sem er gegndreyptur í resín og gerir yfirborð borðplatna endingargott og rakahelt.
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Þynna veitir þér slétt og hentugt yfirborð sem þolir raka, fær síður á sig bletti og er auðvelt að þrífa.
Veldu hliðarklæðningar með sömu áferð og hurðirnar þínar til að ná fram stílhreinu útliti.
Festið klæðningu á hlið skáps sem er við enda.
Vörunúmer 905.057.55
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þurrkaðu af með rökum örtrefjaklút, fyrir erfiðari bletti skalt þú nota milt hreinsiefni og nudda varlega með hringlaga hreyfingum.
Festið klæðningu á hlið skáps sem er við enda.
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 232 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 14,00 kg |
| Nettóþyngd: | 12,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,0 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 905.057.55
| Vörunúmer | 905.057.55 |
Vörunúmer 905.057.55
| Breidd: | 61,5 cm |
| Hæð: | 220,0 cm |
| Þykkt: | 1,3 cm |
| Vörunúmer: | 905.057.55 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 232 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 14,00 kg |
| Nettóþyngd: | 12,61 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 23,0 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls