FORSBACKA
Afturfótur,
8 cm, eik
7.950,-/2 stykki
7950
Magn:
-
+
FORSBACKA
25 ára ábyrgð
FORSBACKA framhliðar eru heimilislegar, úr hlýlegum náttúrulegum við. Gegnheilir eikarfætur færa eldhúsinu fallegan stíl.
7.950,-/2 stykki
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FORSBACKA
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Blandaðu saman fótum og sökkli til að skapa það útlit sem þú vilt í eldhúsinu þínu.
Vörunúmer 305.652.19
1 pakkning(ar) alls
Þurrkaðu með hreinum klút. Þurrkaðu af með rökum örtrefjaklút, fyrir erfiðari bletti skalt þú nota milt hreinsiefni og nudda varlega með hringlaga hreyfingum.
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 16 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 0,91 kg |
| Nettóþyngd: | 0,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 305.652.19
| Vörunúmer | 305.652.19 |
Vörunúmer 305.652.19
| Breidd: | 8 cm |
| Dýpt: | 8 cm |
| Hæð: | 8 cm |
| Fjöldi í pakka: | 2 stykki |
| Vörunúmer: | 305.652.19 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 25 cm |
| Breidd: | 16 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 0,91 kg |
| Nettóþyngd: | 0,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 3,8 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls