18.850,-
18850
25 ára ábyrgð
18.850,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Smellulamir sem ekki þarf að skrúfa á hurðina auðvelda þér að fjarlægja hurðina við þrif.
Þú getur aðlagað hirsluplássið að þínum þörfum því hægt er að færa hilluna.
Hægt er að velja hvort hurðin opnist til hægri eða vinstri.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 595.661.00
3 pakkning(ar) alls
Þurrkið af með rökum klút. Ekki nota hreinsiefni sem gætu rispað yfirborðið eða gert það matt. Þurrkaðu með hreinum klút.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Bættu við hnúð eða höldu.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 63 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 22,20 kg |
| Nettóþyngd: | 21,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 41,7 l |
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 5,10 kg |
| Nettóþyngd: | 4,75 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,4 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 595.661.00
| Vörunúmer | 595.661.00 |
Vörunúmer 595.661.00
| Breidd: | 60,0 cm |
| Dýpt: | 61,6 cm |
| Hæð: | 60,0 cm |
| Efri skápur fyrir kæli-/frystiskáp METOD | |
| Vörunúmer: | 002.055.39 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 65 cm |
| Breidd: | 63 cm |
| Hæð: | 10 cm |
| Heildarþyngd: | 22,20 kg |
| Nettóþyngd: | 21,36 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 41,7 l |
| Hurð NICKEBO | |
| Vörunúmer: | 705.625.39 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 68 cm |
| Breidd: | 62 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 5,10 kg |
| Nettóþyngd: | 4,75 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 8,4 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls