Magn:
-
+
METOD
25 ára ábyrgð
METOD eldhúslínan veitir þér endalausa möguleika á að hanna draumaeldhúsið. Með möttum NICKEBO framhliðum í kolgráu færð þú nútímalegt og stílhreint útlit sem auðvelt er að gera að þínu.
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 594.980.74
3 pakkning(ar) alls
Passar fyrir METOD eldhús.
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,10 kg |
| Nettóþyngd: | 2,75 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,1 l |
Vörunúmer 594.980.74
| Vörunúmer | 594.980.74 |
Vörunúmer 594.980.74
| Breidd: | 60,0 cm |
| Hæð: | 80,0 cm |
| Hæð kerfis: | 88 cm |
| Þykkt: | 1,6 cm |
| Tengibraut fyrir framhliðar VÅGLIG | |
| Vörunúmer: | 005.181.92 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 75 cm |
| Breidd: | 8 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 1,59 kg |
| Nettóþyngd: | 1,50 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,3 l |
| Skúffuframhlið NICKEBO | |
| Vörunúmer: | 005.377.32 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 69 cm |
| Breidd: | 40 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,10 kg |
| Nettóþyngd: | 2,75 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 6,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
3 pakkning(ar) alls