39.600,-
39600
25 ára ábyrgð
39.600,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
METOD
25 25 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Sterkbyggður skápur, 18 mm á þykkt.
Smellulamir sem ekki þarf að skrúfa á hurðina auðvelda þér að fjarlægja hurðina við þrif.
25 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Vörunúmer 094.547.51
6 pakkning(ar) alls
Þurrkið af með rökum klút. Ekki nota hreinsiefni sem gætu rispað yfirborðið eða gert það matt. Þurrkaðu með hreinum klút.
Lamirnar má stilla; hæð, dýpt og breidd.
Veggbraut er seld sér.
Notaðu með fótum og sökkli, seldir sér.
Notaðu með METOD veggbraut ef þú vilt festa skápinn á vegg.
Bættu við hnúð eða höldu.
VARÚÐ! Fallhætta – þessa vöru þarf að festa tryggilega við vegg. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,23 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 19,50 kg |
| Nettóþyngd: | 18,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,7 l |
| Lengd: | 85 cm |
| Breidd: | 22 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,74 kg |
| Nettóþyngd: | 3,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,4 l |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Vörunúmer 094.547.51
| Vörunúmer | 094.547.51 |
Vörunúmer 094.547.51
| Breidd: | 80,0 cm |
| Dýpt: | 61,9 cm |
| Hæð: | 88,0 cm |
| Dýpt hirslu: | 60,0 cm |
| Hæð skáps: | 80,0 cm |
| Hurð LERHYTTAN | |
| Vörunúmer: | 203.560.56 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 70 cm |
| Breidd: | 42 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 2,23 kg |
| Nettóþyngd: | 2,19 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 7,0 l |
| Grunnskápur fyrir ofn/vask METOD | |
| Vörunúmer: | 502.154.75 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 88 cm |
| Breidd: | 64 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 19,50 kg |
| Nettóþyngd: | 18,73 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 36,7 l |
| Skúffuframhlið LERHYTTAN | |
| Vörunúmer: | 703.560.73 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 85 cm |
| Breidd: | 22 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 3,74 kg |
| Nettóþyngd: | 3,53 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 4,4 l |
| Lamir eldhús, 2pk., innb. dempari UTRUSTA | |
| Vörunúmer: | 805.248.82 |
| Pakkningar: | 2 |
| Lengd: | 22 cm |
| Breidd: | 20 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,21 kg |
| Nettóþyngd: | 0,20 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 1,1 l |
Finndu vöruna í versluninni
6 pakkning(ar) alls