Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FONNES
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt er að láta hurðina opnast til hægri eða vinstri.
Vörunúmer 796.311.71
4 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hnúðar og höldur eru seld sér.
Passar með PLATSA skápum.
Þú þarft lamir með þessari vöru. Þær eru innifaldar í verðinu en pakkaðar sér.
| Lengd: | 129 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 8,92 kg |
| Nettóþyngd: | 8,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 14,7 l |
| Lengd: | 17 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,9 l |
Vörunúmer 796.311.71
| Vörunúmer | 796.311.71 |
Vörunúmer 796.311.71
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 120 cm |
| Hurð FONNES | |
| Vörunúmer: | 803.310.58 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 129 cm |
| Breidd: | 60 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 8,92 kg |
| Nettóþyngd: | 8,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 14,7 l |
| Löm með ljúfloku HJÄLPA | |
| Vörunúmer: | 903.828.82 |
| Pakkningar: | 3 |
| Lengd: | 17 cm |
| Breidd: | 17 cm |
| Hæð: | 3 cm |
| Heildarþyngd: | 0,11 kg |
| Nettóþyngd: | 0,10 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 0,9 l |
Finndu vöruna í versluninni
4 pakkning(ar) alls