6.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
FORSAND
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Hægt er að láta hurðina opnast til hægri eða vinstri.
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Hálfmött pappírsþynnan er slétt og varpar birtunni fallega um rýmið.
Vörunúmer 905.109.31
1 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hnúðar og höldur eru seld sér.
Notaðu með KOMPLEMENT lömum, 4 í pakka.
Passar með PAX fataskápum.
Þessi hurð passar aðeins á 236 cm háan PAX skáp.
| Lengd: | 242 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 9,05 kg |
| Nettóþyngd: | 7,67 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,4 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 905.109.31
| Vörunúmer | 905.109.31 |
Vörunúmer 905.109.31
| Breidd: | 49,5 cm |
| Hæð: | 229,4 cm |
| Hæð skáps: | 236,4 cm |
| Þykkt: | 1,8 cm |
| Vörunúmer: | 905.109.31 |
| Pakkningar: | 1 |
| Lengd: | 242 cm |
| Breidd: | 50 cm |
| Hæð: | 2 cm |
| Heildarþyngd: | 9,05 kg |
| Nettóþyngd: | 7,67 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 25,4 l |
Finndu vöruna í versluninni
1 pakkning(ar) alls