10 ára ábyrgð
25.950,-
Afsakið!
Það er ekki nóg til á lager fyrir pöntunina þína.
PAX
10 10 ára ábyrgð
Vöru bætt við óskalistinn þinn
Vara fjarlægð frá óskalistinn þinn
Stillanlegir fætur til að auka stöðugleika, jafnvel á ójöfnu gólfi.
10 ára ábyrgð. Ábyrgðarskilmála er að finna á vefnum okkar, IKEA.is.
Skilrúmið gerir þér kleift að bæta innvolsi í horneininguna og nýta plássið innst inni í horninu.
Þú getur haft horneininguna opna eða með tveimur hurðum, seldar sér.
Hálfmött pappírsþynnan er slétt og varpar birtunni fallega um rýmið.
Vörunúmer 505.151.10
2 pakkning(ar) alls
Þrífðu með rökum klút og mildu hreinsiefni. Þurrkaðu með hreinum klút.
Hurðir og lamir eru seldar sér.
Notaðu með KOMPLEMENT lömum fyrir horneiningu, 6 í pakka. Seldar sér.
Þú getur notað öll KOMPLEMENT innvolsin í stærð 50x35 cm í horneininguna.
Fjórar stillanlegar hillur innifaldar.
VARÚÐ! Fallhætta – til að draga úr hættu á að húsgagnið falli fram fyrir sig þarf að festa það tryggilega. Notaðu viðeigandi skrúfur og festingar. Leitaðu til fagaðila ef þú ert ekki viss um hvaða festingar skal nota.
Breiddin á PAX skápnum eykst um u.þ.b. 11 cm þegar þú bætir við horneiningu. Fylgdu samsetningarleiðbeiningum sem fylgja pakkningunum.
Það þarf tvo til að setja þessa vöru saman.
Veggir eru mismunandi og þurfa mismunandi skrúfur og festingar. Notaðu skrúfur og aðrar festingar sem henta veggjum heimilisins. Þær eru seldar sér.
Þú getur sett skápinn lóðrétt upp ef lofthæðin þín er að minnsta kosti 202 cm. Fylgdu samsetningarleiðbeiningum sem fylgja pakkningunni.
Lágmarkslofthæð er 205 cm ef þú vilt rennihurð á PAX skápinn.
| Lengd: | 201 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 23,50 kg |
| Nettóþyngd: | 21,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 84,5 l |
| Lengd: | 208 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 20,00 kg |
| Nettóþyngd: | 18,42 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 53,5 l |
Aðeins nýjasta útgáfa skjalanna er í boði fyrir niðurhal. Það þýðir að það gæti verið eitthvað öðruvísi í skjalinu sem þú hleður niður og útgáfunni sem fygldi vörunni.
Vörunúmer 505.151.10
| Vörunúmer | 505.151.10 |
Vörunúmer 505.151.10
| Breidd: | 52,5 cm |
| Breidd skáps: | 53 cm |
| Dýpt: | 58,0 cm |
| Hæð: | 201,2 cm |
| Dýpt hirslu: | 58 cm |
| Hæð skáps: | 201 cm |
| Vörunúmer: | 505.151.10 |
| Pakkningar: | 2 |
| pakkning 1 | |
| Lengd: | 201 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 7 cm |
| Heildarþyngd: | 23,50 kg |
| Nettóþyngd: | 21,12 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 84,5 l |
| pakkning 2 | |
| Lengd: | 208 cm |
| Breidd: | 59 cm |
| Hæð: | 4 cm |
| Heildarþyngd: | 20,00 kg |
| Nettóþyngd: | 18,42 kg |
| Rúmmál hvers pakka: | 53,5 l |
Finndu vöruna í versluninni
2 pakkning(ar) alls